• GAME DA MU

Apricot ɗan rago wata alama ce mallakar masana'anta da aka yiwa rajista a Amurka a cikin 2019. Masana'antarmu galibi tana ƙira, samarwa da siyar da kayan wasan yara da samfuran da suka shafi alatu fiye da shekaru 30, don haka muna da tarihi mai zurfi mai zurfi da gogewa a cikin ƙira da kuma samar da samfuran ƙari.Alamar mu tana da nufin ƙirƙirar sabbin abubuwa, kyakkyawa, kayan wasan yara na musamman da sauran samfuran alatu waɗanda za a iya ƙauna ta kowane zamani., musamman yara.Kayayyakin suna samun babban nasara a lokacin da muka fara sayar da su a gidan yanar gizon amazon, don haka muna yin rajistar alamar mu a China, Turai da sauran ƙasashe a cikin shekaru masu zuwa, kuma samfurinmu ya shahara sosai a gidan yanar gizon kasuwancin Sin..Kayayyakinmu suna fifita mutane a duk faɗin duniya tare da ƙirarsu ta musamman, zaɓin kayan abu mai inganci da ingancin samfur, muna da ƙarar tallace-tallace da babban yabo.Alamar mu "ragon apricot" an haife shi tare da kyawawan abubuwan alfahari ga jarirai da yara.Za mu ƙaddamar da sabbin kayan wasan rago na Apricot kowane wata don abokan cinikinmu, dillalai da masu rarrabawa.Hakanan zaku sami kayan wasan yara masu kayatarwa na ''Malam dama'' a cikin Alamar mu saboda muna da sabbin ƙira da yawa kowace shekara.Waɗannan zane-zanen labari ne, kyakkyawa kuma na musamman, kuma ɗaya ne cikin miliyan ɗaya. Bugu da kari, kayan wasanmu masu kyau suna samuwa a cikin nau'ikan girma dabam, gami da mini, kanana, matsakaici, babba da sauransu.Ko a matsayin tarin, yin ado ɗakin yara a gida, ko kuma a matsayin kyauta mai kyau, shine mafi kyawun zaɓi don aika shi a ranar haihuwar yara, Kirsimeti da sauran bukukuwa.Sami kayan wasan wasan rago na apricotdon ba wa yaro yaro wanda ba za a manta da shi ba.Bari abin wasan da aka cushe ya daina zama abin wasa kawai, amma ya zama abokin yaranku ko abokin tarayya, samar da zumunci da ta'aziyya ga yaronku a cikin kullun, da ƙirƙirar abubuwan tunawa da farin ciki.